Mẹo nhỏ: Để tìm kiếm chính xác các tác phẩm của Phebinhvanhoc.com.vn, hãy search trên Google với cú pháp: "Từ khóa" + "phebinhvanhoc". (Ví dụ: tác phẩm chí phèo phebinhvanhoc). Tìm kiếm ngay
34 lượt xem

Truyền hình trực tiếp cúp C1 Châu Âu (Champion League) chiếu trên kênh nào?

Bạn đang quan tâm đến Truyền hình trực tiếp cúp C1 Châu Âu (Champion League) chiếu trên kênh nào? phải không? Nào hãy cùng PHE BINH VAN HOC theo dõi bài viết này ngay sau đây nhé!

Video đầy đủ Truyền hình trực tiếp cúp C1 Châu Âu (Champion League) chiếu trên kênh nào?

Champions League 2021/2022 kết thúc, Real Madrid nâng cao chiếc cúp c1 và lập kỷ lục 14 lần vô địch châu Âu, nhưng trận thư hùng chưa dừng lại ở đó. Mùa giải mới sắp khởi tranh, nếu bạn chưa biết kênh nào để Xem trực tiếp Cúp C1 châu Âu (Champions League) thì đừng bỏ lỡ những thông tin hữu ích trong bài viết. p>

Link xem trực tiếp UEFA Champions League

Chúng tôi sẽ cập nhật liên kết để xem chương trình phát sóng trực tiếp sau khoảng 20-22 giờ (khoảng 5 giờ trước khi diễn ra). Nhận mã kích hoạt đồng hồ miễn phí trong 07 ngày tại đây: https://bit.ly/ma-kich-hoat-fpt-play

Các liên kết để xem trực tiếp c2 Châu Âu hôm nay (3 tháng 11 năm 2022):

Bạn đang xem: Xem cúp c1 ở đâu

  • Real Sociedad – Manchester United (00:45 11/04): https://fptplay.vn/su-kien/real-sociedad-manchester-united-6363afed2089bd0037e7e929 Li>
  • Feyenoord – ss lazio (00:45 11/4): https://fptplay.vn/su-kien/feyenoord-ss-lazio-6363af712089bd001de7e91a
  • Như Monaco – crvena zvezd (00:45 04/11): https://fptplay.vn/su-kien/as-monaco-crvena-zvezd-6363aedb2089bd0040e7e912
  • Olympiacos Piraeus – fc Nantes (00:45 11/4): https://fptplay.vn/su-kien/olympiacos-piraeus-fc-nantes-6363ace22089bd003de7e939
  • Các trận đấu khác có thể xem tại đây: https://fptplay.vn/the-thao/5d4b92bd2089bd01bf5a5898
  • Các liên kết để xem trực tiếp c1 Châu Âu hôm nay (2, 3 tháng 11, 2022):

    • Juventus-Paris Saint-Germain (03:00 03/11): https://fptplay.vn/su-kien/juventus-paris-saint-germain-63625bac2089bd0476e70ce7
    • Maccabi Haifa – sl Benfica (03:00 03/11): https://fptplay.vn/su-kien/maccabi-haifa-sl-benfica-63625c482089bd0476e70ce9
    • fc Copenhagen – Dortmund (03:00 03/11): https://fptplay.vn/su-kien/fc-copenhagen-borussia-d Dortmund-63625b342089bd0476e70ce0
    • Manchester City – Sevilla (03:00 03/11): https://fptplay.vn/su-kien/manchester-city-sevilla-fc-63625aee2089bd0455e70ce6
    • ac Milan – fc Salzburg (03:00 03/11): https://fptplay.vn/su-kien/ac-milan-fc-salzburg-63625a862089bd0455e70ce4
    • Chelsea FC – Dinamo Zagreb (03h00 03/11): https://fptplay.vn/su-kien/chelsea-fc-dinamo-zagreb-63625a3f2089bd0469e70ce4
    • Real Madrid – Celtic (00:45 11/3): https://fptplay.vn/su-kien/real-madrid-celtic-fc-6362599c2089bd0470e70cd8
    • Các trận đấu khác có thể xem tại đây: https://fptplay.vn/the-thao/5d4b92bd2089bd01bf5a5898
    • Các đường dẫn liên kết để xem trực tiếp c1 Châu Âu hôm nay (1-2 tháng 11 năm 2022):

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *